กศน.ตำบลสันโค้ง และห้องสมุดประชาชน”เฉลิมราชกุมารี” อำเภอดอกคำใต้ ดำเนินการจัดกิจกรรมโครงการ “ห้องสมุดประชาชน”เฉลิมราชกุมารี” อำเภอดอกคำใต้ เคลื่อนที่ เพื่อสร้างสังคมแห่งการเรียนรู้ ร่วมกับ รถโมบายเคลื่อนที่ สำนักงาน กศน.จังหวัดพะเยา ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านสันโค้ง ตำบลสันโค้ง อำเภอดอกคำใต้ จังหวัดพะเยา โดยมีกิจกรรม
– ภาพวาดระบายสี
– หนังสือมีไหน (where is the book?!)
– ตุ๊กตาหัวสัตว์
– กิจกรรมระบายสี
– เล่านิทานเสริมทักษะการฟัง
– แผ่นพับแนะนำห้องสมุด ฯ
จำนวนผู้เข้าร่วมโครงการ 40 คน
![](https://dktnfe.com/sunkong/wp-content/uploads/2019/08/61764021_950315931980711_6141967949570768896_n.jpg)
Categories:
Tags:
No responses yet