วันที่ 27 มกราคม 2564 นายถนอม โยวัง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอดอกคำใต้มอบหมายให้ นางอารียา ไชยชนะ ครูผู้ช่วย และนางสนธยา กาศสนุก ครูอาสาสมัคร กศน. นิเทศติดตาม
การจัดกิจกรรมการศึกษาต่อเนื่องวิชาชีพระยะสั้น รูปแบบกลุ่มสนใจ หลักสูตรการทำกระเป้าผ้าดันมือ ระหว่างวันที่ 26-27 มกราคม 2564 โดยมี นางกวี อินต๊ะสาร
เป็นวิทยากรให้ความรู้ ณ รพสต.ตำบลบ้านถ้ำ อำเภอดอกคำใต้ จังหวัดพะเยา
![](https://dktnfe.com/main/wp-content/uploads/2021/01/บ้านถ้ำ-01-01-01-scaled.jpg)
Categories:
Tags:
No responses yet